ALL SYSTEMS OPERATIONAL · 99.9% UPTIME GUARANTEE
Moinfo HostingMoinfo HostingTCRA REGISTRAR · TZ
Msajili Aliyeidhinishwa na TCRA

Sajili Jina la Domain Yako Tanzania

Pata jina bora la domain kuanzia TSh 19,999/mwaka. Sajili .co.tz, .tz, .com, na zaidi na msajili wa domain unayemuamini Tanzania, aliyeidhinishwa na TCRA.

Bei za Domain

Usajili wa domain wenye bei nafuu kwa biashara za Tanzania

ExtensionKwa NaniUsajiliUongezaji MudaUhamishaji

Bei zote zinajumuisha usimamizi bure wa DNS. Domain zinaweza kusajiliwa kwa miaka 1-5.

Kwa Nini Usajili Domain Yako Nasi?

Msajili wa domain unayemuamini Tanzania, aliyeidhinishwa na TCRA na msaada wa saa 24/7

Msajili Aliyeidhinishwa na TCRA

Tumeidhinishwa rasmi na TCRA (Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania) kusajili domain za .tz.

Usimamizi Bure wa DNS

Udhibiti kamili wa DNS records zako. Ongeza A, CNAME, MX, TXT records na simamia nameservers bila gharama ya ziada.

Uongezaji Muda Rahisi

Auto-renewal inapatikana ili usipoteze domain yako kamwe. Ongeza muda kwa miaka 1-5 kwa wakati mmoja.

Msaada wa Kuhamisha Domain

Hamisha domain yako ya .tz kwetu bure — moja kwa moja mwenyewe. Kwa extensions nyingine, timu yetu inakuhamishia.

Ulinzi wa Faragha ya Domain

Weka taarifa zako binafsi salama kwa ulinzi wa faragha wa WHOIS kwenye TLD zinazotumika.

Msaada wa Saa 24/7

Timu yetu ya msaada ipo tayari muda wote kukusaidia na usajili wa domain, uhamishaji, na masuala ya DNS.

Kila Domain Inajumuisha

  • Usimamizi Bure wa DNS
  • Uhamishaji Bure wa Domain
  • Uhamishaji Bure wa Barua pepe
  • Faragha ya WHOIS (TLD zinazotumika)
  • Ulinzi wa Kufunga Domain
  • Chaguo la Auto-Renewal
  • Paneli Rahisi ya Kusimamia Domain
  • Msaada wa Kiufundi Saa 24/7

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Ninawezaje kusajili domain ya .co.tz?

Tafuta tu jina la domain unalotaka hapo juu, chagua .co.tz, kisha kamilisha malipo. Usajili ni wa papo hapo na domain yako itakuwa hai ndani ya dakika chache. Sisi ni msajili aliyeidhinishwa na TCRA.

Ninahitaji nyaraka gani kwa domain ya .tz?

Kwa domain za .co.tz, hakuna nyaraka maalum zinazohitajika. Kwa .or.tz unahitaji usajili wa taasisi, na kwa .ac.tz unahitaji uthibitisho wa kuwa taasisi ya kielimu.

Naweza kuhamisha domain yangu kutoka kwa msajili mwingine?

Kwa domain za familia ya .tz (.co.tz, .tz, na nyinginezo), ndiyo — uhamishaji ni bure na wa kujitegemea: fungua domain yako kwa msajili wako wa sasa, pata EPP/transfer code, kisha anzisha uhamishaji nasi. Kwa extensions nyingine (.com, .net, .org, na zaidi), wasiliana na timu yetu ya msaada na tutakuhamishia.

Usajili wa domain unachukua muda gani?

Domain za .co.tz na nyingine za Tanzania zinasajiliwa papo hapo. Domain za kimataifa kama .com pia zinawashwa ndani ya dakika chache baada ya malipo.

Mnatoa punguzo la bei kwa usajili wa domain nyingi kwa pamoja?

Ndiyo, wasiliana na timu yetu ya mauzo kwa bei maalum za usajili wa domain nyingi. Tunatoa punguzo kwa usajili wa domain 10+.

Uko Tayari Kusajili Domain Yako?

Tafuta na usajili jina bora la domain yako leo. Umeidhinishwa na TCRA, uanzishaji wa papo hapo, na msaada wa saa 24/7.