ALL SYSTEMS OPERATIONAL · 99.9% UPTIME GUARANTEE
Moinfo HostingMoinfo HostingTCRA REGISTRAR · TZ

Tovuti Yako Mpya Inakusubiri

Chagua njia yako kuelekea tovuti mpya kwa mojawapo ya chaguo zetu za ubunifu wa tovuti. Acha ubunifu kwa wataalamu — tuna kila unachohitaji kupata tovuti unayotaka.

Tovuti Imara Inaongeza Kasi ya Ukuaji wa Biashara

Kuza biashara yako kwa ubunifu wetu mzuri wa tovuti

Ubunifu wa Tovuti wa Kitaalamu, Unaofaa kwa Simu

Muunganiko Rahisi wa eCommerce

Ubunifu na Uundaji wa WordPress/Blog

Nafasi Bora ya Utafutaji kwenye Google na Injini Nyingine Kubwa

Jitokeze Mtandaoni kwa Tovuti ya Kitaalamu, Duka la Mtandaoni na Blogu

Huduma za Hosting Zimejumuishwa

Huduma za Ubunifu wa Tovuti

Unataka ubunifu safi, mzuri na wa kitaalamu wa tovuti utakaokua pamoja na biashara au taasisi yako?

Umepata jibu lako kwenye huduma zetu za kitaalamu za ubunifu wa tovuti. Hapa mipango yako inakutana na shauku yetu ya ubunifu, na ndoto zako zinalingana na kujitoa kwetu kutoa huduma za kipekee za ubunifu wa tovuti zinazobadilisha maono yako kuwa mafanikio. Pia tunaweza kutoa huduma endelevu za matengenezo ya tovuti na kusimamia hosting yako na usajili wa jina la domain.

Vifurushi

Ubunifu wa Reseller

TSh 250,000

  • Chagua kutoka Templates Zilizopo (WordPress)
  • Kurasa 5
  • Picha 10
  • Inafaa kwa SEO
  • Banners 3
  • SSL Imewashwa
  • Ubunifu Unaofaa kwa Simu
  • Marekebisho 2 ya Ubunifu
  • Muunganiko wa Payment Gateway
  • Muunganiko wa Domain Reseller
  • Siku za Kukamilisha 3 hadi 5
Agiza Sasa
Maarufu Zaidi

Ubunifu wa Tovuti ya Kawaida

TSh 500,000

  • Templates Bure za WordPress
  • Templates Zilizojengwa Ndani
  • Kurasa 5
  • Logo Imejumuishwa
  • Inafaa kwa SEO
  • Picha 10 Zimejumuishwa
  • SSL Imewashwa
  • Ubunifu wa Tovuti Unaojirekebisha
  • Mwaka 1 wa WordPress Hosting Umejumuishwa
  • Marekebisho 2 ya Ubunifu
  • Siku za Kukamilisha 5 hadi 7
Agiza Sasa

Ubunifu wa eCommerce

TSh 1,800,000

  • Theme ya Premium ya WordPress Imejumuishwa
  • Kurasa 15 Maalum
  • Inaendeshwa na WordPress Page Editor
  • SSL Imewashwa
  • Inafaa kwa SEO
  • Ubunifu Unaofaa kwa Simu
  • Bidhaa 15 Zimeunganishwa
  • Muunganiko wa Payment Gateway
  • Muunganiko wa Mitandao ya Kijamii
  • Logo Imejumuishwa
  • Siku za Kukamilisha 15 hadi 20
Agiza Sasa